Allt starfsfólk

Allt starfsfólk

Alda Kravec
Enskukennari - leyfi vor 2024
Anna Eir Guðfinnudóttir
Sálfræðikennari og félagsmálafulltrúi
Anna Lilja Torfadóttir
Bókasafns- og upplýsingafræðingur
Anna Pála Stefánsdóttir
Spænskukennari
Ari Arnalds Jónasson
Efnafræðikennari, fagstjóri efnafræði
Atli Jósefsson
Fagstjóri líffræði, líffræðikennari
Auður Ingimarsdóttir
Námstjóri, jarðfræðikennari
Auður Þórhildur Ingólfsdóttir
Verkefnastjóri og matráður í mötuneyti nemenda
Ásdís Birgisdóttir
Áfangastjóri
Ásdís Björnsdóttir
Enskukennari
Ásdís Lovísa Grétarsdóttir
Dönskukennari, fagstjóri danska
Ásdís Þórólfsdóttir
Fagstjóri spænsku, spænskukennari
Ásrún Lára Jóhannsdóttir
Frönskukennari - í leyfi
Berglind Jónsdóttir
Matreiðslumeistari starfsfólks
Bergþór Reynisson
Fagstjóri stærðfræði, stærðfræðikennari
Bjarni Stefán Konráðsson
Líkamsræktarkennari
Björg Jónsdóttir
Líffræðikennari
Björgvin Friðriksson
Tölvunarfræðikennari
Björn Ólafsson
Sögukennari
Dagný S. Jónsdóttir
Forstöðukona bókasafns
Einar Már Júlíusson
Fagstjóri eðlisfræði, eðlisfræðikennari.
Elín Birna Skarphéðinsdóttir
Hjúkrunarfræðingur
Ellý Hauksdóttir Hauth
Matsölustjóri nemenda MH, Sómalíu
Elva Björk Ágústsdóttir
Fagstjóri lífsleikni, sálfræðikennari
Elva Brá Jensdóttir
Íslenskukennari
Erla Guðmundsdóttir
Fagstjóri líkamsrækt, líkamsræktarkennari
Fríður Reynisdóttir
Náms- og starfsráðgjafi - Tengiliður farsældar
Guðlaug Mía Eyþórsdóttir
Myndlistarkennari
Guðmundur Arnlaugsson
IB stallari/IB coordinator - Sögukennari
Guðný Guðmundsdóttir
Eðlisfræðikennari - leyfi veturinn 2023 - 2024
Guðrún Björnsdóttir
Efnafræði- og líffræðikennari
Guðrún Gunnsteinsdóttir
Gjaldkeri, skrifstofa og ræstingastjórn
Guðrún Hólmgeirsdóttir
Heimspekikennari, leyfi veturinn 2023 - 2024
Gunnar Freyr Stefánsson
Stærðfræðikennari
Gyða Erlingsdóttir
Íslenskukennari
Hafdís Ingadóttir
Náms- og starfsráðgjafi
Halldóra Björt Ewen
Íslenskukennari - leyfi veturinn 2023 - 2024
Halldóra Pálmarsdóttir
Fagstjóri íslenska, íslenskukennari
Halldóra S. Sigurðardóttir
Skjalastjóri, persónuverndarfulltrúi og íslenskukennari
Harpa Hafsteinsdóttir
Námstjóri, sálfræðikennari
Harpa Sigmarsdóttir
Fagstjóri jarðfræði, jarðfræðikennari
Helga Jóhannsdóttir
Konrektor
Hildur Ýr Ísberg
Íslenskukennari
Hreiðar Ingi Þorsteinsson
Kórstjóri
Hugrún R. Hólmgeirsdóttir
Fagstjóri íslenska, íslenskukennari
Hulda Birna Kjærnested Baldursdóttir
Þjóðhagfræðikennari - leyfi vor 2024
Iðunn Thors
Fagstjóri myndlist, myndlistarkennari
Inga Guðrún Kristjánsdóttir
Náms- og starfsráðgjafi
Ingibjörg Sigurðardóttir
Enskukennari
Íris Lilja Ragnarsdóttir
Fagstjóri enska, enskukennari
Jennifer L. McNamara
Enskukennari
Jóhann Ingólfsson
Stærðfræðikennari
Jóhanna Guðrún Gunnarsdóttir
Námstjóri, ítölskukennari
Jónína Valsdóttir
Efnafræðikennari
Karen Ástu- og Kristjánsdóttir
Kynjafræðikennari, félagsfræðikennari, verkefnastjóri jafnréttismála
Karl Georg Klein
Húsvörður/Umsjónarmaður fasteigna
Karl Hinrik Jósafatsson
Eðlisfræðikennari
Karl Jóhann Garðarsson
Sögukennari
Katharina Helene Gross
Fagstjóri þýska, þýskukennari, jógakennari
Kent Lárus Björnsson
Kerfisstjóri MH
Kristín Björk Hilmarsdóttir
Kynjafræðikennari, félagsfræðikennari
Kristín Nanna Einarsdóttir
Stundakennari íslenska
Kristján Einarsson
Fagstjóri stærðfræði, stærðfræðikennari
Linda Dröfn Jóhannesdóttir
Deildarstjóri Fjölnámsbrautar
Logi Ólafsson
Líkamsræktarkennari
Margrét Samúelsdóttir
Íslenskukennari
Maria Del Pilar C. Coello
Spænskukennari - leyfi veturinn 2023 - 2024
Maria Riska
Sænskukennari
María Dalberg
Myndlistarkennari
Mark Andrew Zimmer
Enskukennari
Nína Rós Ísberg
Fagstjóri félagsgreina, félagsfræðikennari
Ólafur Guðmundsson
Leiklistarkennari, kennari á fjölnámsbraut, jógakennari
Pernille Folkmann
Dönskukennari
Petra Bragadóttir
Þjóðhagfræðikennari
Pétur Már Sigurjónsson
Enskukennari
Ragnheiður Kristinsdóttir
Spænskukennari
Ragnheiður Ólafsdóttir
Norskukennari
Rósa Maggý Grétarsdóttir
Íslenskukennari
Rúna Hjaltested Guðmundsdóttir
Sögukennari
Signý Marta Böðvarsdóttir
Fjármálastjóri
Sigríður Anna Guðbrandsdóttir
Fagstjóri franska, frönskukennari
Sigríður Birna Bragadóttir
Náms- og starfsráðgjafi - leyfi vor 2024
Sigríður Hrönn Guðbrandsdóttir
Líffræðikennari
Sigrún Árnadóttir
Fulltrúi á skrifstofu
Sigurlína Kristinsdóttir
Matreiðslu- og myndlistarkennari
Soffía Sturludóttir
Starfsmaður í mötuneyti
Sólrún Ósk Lárusdóttir
Sálfræðingur
Sólrún Una Þorláksdóttir
Heimspekikennari
Stefan Christian Otte
Efnafræði- og líffræðikennari
Stefán Ásgeir Guðmundsson
Fagstjóri saga, sögukennari
Steinn Jóhannsson
Rektor
Tinna Jökulsdóttir
Efnafræði- og stærðfræðikennari
Torfi Leósson
Skákkennari
Trausti Stefánsson
Stærðfræðikennari
Valentin Jules Georges Dezalle
Frönskukennari
Valgerður Bragadóttir
Þýskukennari
Valgerður Garðarsdóttir
Sérkennari
Viktor Már Bjarnason
Leiklistarkennari
Vilborg María Alfreðsdóttir
Fagstjóri sálfræði, sálfræðikennari
Yayoi Mizoguchi
Japönskukennari
Þóra Pálsdóttir
Stærðfræðikennari - leyfi vor 2024
Þórarinn Árni Eiríksson
Stærðfræðikennari
Þórdís Erla Ágústsdóttir
Ljósmyndakennari - er ekki á vorönn 2024
Þórhalla Steinþórsdóttir
Fagstjóri enska, enskukennari
Þórunn Þórarinsdóttir
Félagsmála- og forvarnarfulltrúi